hero

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์


ช่องทางติดต่อนักวิเคราะห์ที่เขียนบทวิเคราะห์บริษัท

​​
  1. ชื่อบริษัท
  2. ชื่อนักวิเคราะห์
  3. เบอร์โทร
  4. อีเมล
  1. Asia Plus Securities PCL.
  2. Khun Anakepong Putthapibal
  3.  
  4. anakepong@asiaplus.co.th
  1. Bualuang Securities PCL.
  2. Khun Poramet Tongbua
  3. 02-618-1346
  4. poramet@bualuang.co.th
  1. CLSA Securities (Thailand) Ltd.
  2. Khun Weerapat Wonk-urai
  3. 02-257-4600
  4. weerapat.wonk.urai@clsa.com
  1. Finansia Syrus Securities PCL
  2. Khun Yuvanart Suwanumphai
  3. 02-611-3554
  4. yuvanart.suw@fssia.com
  1. Kiatnakin Phatra Securities PCL.
  2. Khun Nathapol Pongsukcharoenkul
  3. 02-305-9203
  4. nathapol.pong@kkpfg.com
  1.  
  2. Khun Thanin Chirawattanakarn
  3. 02-305-9852
  4. thanin.chir@kkpfg.com
  1. Kasikorn Securities PCL.
  2. Khun Korakot Sawetkruttamat
  3. 02-796-0049
  4. korakot.sa@kasikornsecurities.com
  1. Macquarie Securities Co,Ltd.
  2. Khun Peach Patharavanakul
  3.  
  4. peach.patharavanakul@macquarie.com
  1. Phillip Securities (Thailand) PCL.
  2. Khun Akechai Boonyapongchai
  3.  
  4. akechaib@phillip.co.th
  1.  
  2. Khun Pochara Thimasan
  3.  
  4. pocharat@phillip.co.th
  1. SCB Securities Co,Ltd.
  2. Khun Kittima Sattayapan
  3. 02-949-1003
  4. kittima.sattayapan@scb.co.th
  1. TISCO Securities Co,Ltd.
  2. Khun Kanchan Reetkanr Khanijon
  3.  
  4. kanchan@tisco.co.th
  1. Thanachart Securities PCL.
  2. Khun Sarachada Sornsong
  3.  
  4. sarachada.sor@thanachartsec.co.th
  1. UBS Securities (Thailand) Ltd.
  2. Khun Worawat Saisuphatphol
  3. 02-613-5717
  4. worawat.saisuphatphol@ubs.com

บริษัทหลักทรัพย์ บัวหลวง จำกัด (มหาชน)

หัวข้อเรื่อง

8/12/2559

11/11/2559

10/11/2559

07/11/2559

26/08/2559

11/08/2559

10/08/2559

02/08/2559

08/06/2559

16/05/2559

04/05/2559

29/02/2559

25/02/2559

13/11/2558

10/08/2558

11/6/2557

8/5/2557

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์ย้อนหลัง

หัวข้อเรื่อง

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์ปี 2564

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์ปี 2559

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์ปี 2558

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์ปี 2557

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์ปี 2556

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์ปี 2555

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์ปี 2554

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์ปี 2553

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์ปี 2552

×

ฝากข้อความไว้ให้เราติดต่อกลับ